வனத்திருப்பதியில் தைப் பொங்கல் சிறப்பு தரிசனம்!

0
26
vanathirupathi

நாசரேத்,ஜன.17:

வனத்திருப்பதியில் தைப்பொங்கலைமுன்னிட்டு சிறப்பு தரிசனம் நடை பெற்றது.

தூத்துக்குடி மாவட்டம், நாசரேத் அருகிலுள்ள வனத்திருப்பதி புன் னை ஸ்ரீனிவாசப்பெருமாள், ஸ்ரீ ஆதிநாராயணர் சிவனைந்தப்பெ ருமாள்கோவிலில் தைப் பொங் கலை முன்னிட்டு வியாழக்கிழ மை அதிகாலை 4:30 மணிக்கு நடை திறக்கப்பட்டது. 4:45 மணி க்கு கோபூஜை, 5 மணிக்கு மூலவ ருக்கு திருமஞ்சனம் (அபிஷேகம்), காலை 7 மணிக்கு சகஸ்கரநாம அர்ச்சனை, 8 மணிக்கு சிறப்பு அலங்கார சேவை, காலசந்தி பூஜை, திருவாதரனம், சாத்து முறை கோஷ்டி, பகல் 11:30 மணி க்கு உச்சிகால பூஜை, மாலை 5 மணிக்கு சகஸ்கர நாம அர்ச்ச னை, மாலை 6 மணிக்கு சாய ரட்சை பூஜை நடைபெற்றது.

15.01.2021 வெள்ளிக்கிழமை காலை 6 மணிக்கு நடை திறப்பு, 6:15 மணிக்கு கோ பூஜை,காலை 7மணிக்கு சகஸ்கரநாம அர்ச்ச னை,8 மணிக்கு காலசந்தி பூஜை, 8:30மணிக்கு மூலமந்திரஹோமம் தொடர்ந்து உற்சவர் திருமஞ்ச னம், பகல் 11:30 மணிக்கு உச்சி கால பூஜை, மாலை 5 மணிக்கு சகஸ்கரநாம அர்ச்சனை,மாலை 6 மணிக்கு சாயரட்சை பூஜை நடை பெற்றது.பொங்கல் திருநாளை முன்னிட்டு காலை 7 மணிமுதல் இரவு 9 மணி வரை சென்னை ஓட்டல் சரவண பவனின் இனிப்பு சர்க்கரைப் பொங்கல் பிரசாதம் வழங்கப்பட்டது.

இதற்கான ஏற்பாடுகளை கோவில் நிறுவனரும், நிர்வாக கைங்கர்யதாரருமான பி.ராஜ கோபால் மகன்கள் பி.ஆர்.சிவக் குமார், ஆர்.சரவணன் ஆகியோர் உத்திரவின் பேரில் கோவில் மேலாளர் டி.வசந்தன் செய்திருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here