ஆலையை திறந்து ஆக்ஸிஜன் தயாரிக்க ஸ்டெர்லைட் ஆலை நிர்வாகம் தயாராகி வருகிறது

0
197
sterlite

தூத்துக்குடி,ஏப்.30:

தூத்துக்குடி சிப்காட் ஸ்டெர்லைட் ஆலை நிர்வாகம் சார்பில் வெளியிடப்பட்டுள்ள அறிக்கை :

’’தூத்துக்குடி ஸ்டெர்லைட் ஆலையில் ஆக்ஸிஜன் தயாரிப்பதற்கு உச்சநீதிமன்ற உத்தரவின்படி தமிழக அரசு அனுமதி வழங்கியிருக்கிறது. தமிழக மாசு கட்டுப்பாட்டு வாரிய அதிகாரிகள் இன்று ஆலை வளாகத்தை ஆய்வு செய்து அனுமதித்துள்ளனர்.

மேலும் தமிழக மின்சார வாரிய அதிகாரிகள் மின்சாரம் வழங்குவதற்கு தேவையான ஏற்பாடுகளை செய்து வருகின்றனர். மின்சாரம் வழங்கப்பட்டவுடன் ஆக்ஸிஜன் தயாரிக்கும் பணியைத் நாங்கள் தொடங்க தயாராக இருக்கிறோம். எங்கள் பணியாளர்களை அதற்குத் தயார் செய்து வருகிறோம். எங்கள் ஆலையில் ஆக்ஸிஜன் தயாரிக்க எடுக்கப்பட்ட இந்த நடவடிக்கைகளுக்கு நாங்கள் நன்றியுள்ளவர்களாக இருக்கிறோம்.

வேதாந்தா லிமிடெட் பற்றி

வேதாந்தா ரிசோர்சஸ் லிமிடெட் நிறுவனத்தின் துணை நிறுவனமான வேதாந்தா லிமிடெட், இந்தியா முழுவதும் எண்ணெய் மற்றும் எரிவாயு, துத்தநாகம், ஈயம், வெள்ளி, தாமிரம், இரும்புத் தாது, எஃகு மற்றும் அலுமினியம் மற்றும் சக்தி ஆகியவற்றில் குறிப்பிடத்தக்க செயல்பாடுகளைக் கொண்ட உலகின் முன்னணி எண்ணெய் மற்றும் எரிவாயு மற்றும் உலோக நிறுவனங்களில் ஒன்றாகும்.

தென்னாப்பிரிக்கா, நமீபியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா. இரண்டு தசாப்தங்களாக, வேதாந்தா தேசத்தைக் கட்டியெழுப்புவதில் குறிப்பிடத்தக்க பங்களிப்பைச் செய்து வருகிறது. உடல்நலம், பாதுகாப்பு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் ஆகியவற்றில் வலுவான கவனம் செலுத்தி, உள்ளூர் சமூகங்களின் வாழ்க்கையை மேம்படுத்துவதில் கவனம் செலுத்வதும் வேதாந்தாவின் டி.என்.ஏவில் உள்ளது.

முதன்மை சமூக திட்டமான வேதாந்தா கேர்ஸின் உதவியுடன், குழந்தைகளின் ஊட்டச்சத்துக் குறைபாட்டை ஒழித்தல், கல்வி, சுகாதாரம் வழங்குதல் மற்றும் பெண்களை திறன் மேம்பாட்டுடன் மேம்படுத்துதல் ஆகியவற்றில் கவனம் செலுத்தி வருகிறது.

மேலும் சிஐஐ-ஐடிசி சஸ்டைனபிலிட்டி விருது, ஃபிக்கி சிஎஸ்ஆர் விருது, டன் & பிராட்ஸ்ட்ரீட் விருதுகள் மெட்டல்ஸ் அண்ட் மைனிங்கில் வழங்கப்பட்டது, மேலும் வேலை செய்ய சிறந்த இடமாக சான்றிதழ் வழங்கப்பட்டது. வேதாந்தா லிமிடெட் பம்பாய் பங்குச் சந்தை மற்றும் இந்தியாவின் தேசிய பங்குச் சந்தையில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது மற்றும் நியூயார்க் பங்குச் சந்தையில் பட்டியலிடப்பட்ட ஏடிஆர்களைக் கொண்டுள்ளது. அதன்படி எமது ஆலையில் ஆக்ஸிஜன் தயாரிப்பதற்கான பணி தொடங்கப்படுகிறது.’’ இவ்வாறு அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here